Kafet baƙar fata na gargajiya mai arha mai arha
sigogi na samfur
Turi tsawo: 9mm-17mm
Nauyin Tari: 4.5lbs-7.5lbs
Girma: musamman
Yadi Material: Wool, Silk, Bamboo, Viscose, Nailan, Acrylic, Polyester
Amfani: Gida, Otal, ofis
Fasaha: Yanke tari.Tarin madauki
Baya : Goyan bayan auduga , Goyan bayan ayyuka
Misali: Kyauta
gabatarwar samfur
Na farko, dabakin kafet na Farisa yana samuwa a cikin launi daban-daban.Baya ga baƙar fata na gargajiya, zaku iya zaɓar wasu launuka don keɓance kafet don dacewa da salon rayuwa daban-daban da buƙatun ado.Wadannan launuka daban-daban na iya ƙara iri-iri da fasaha a cikin ɗaki, yana ba shi damar haɓaka mafi kyau tare da ƙirar ciki gaba ɗaya.
Nau'in samfur | Rigar Farisa |
Kayan Yarn | 100% siliki;100% bamboo;70% ulu 30% polyester;100% Newzealand ulu;100% acrylic;100% polyester; |
Gina | Tarin madauki, yanke tari, yanke & madauki |
Bayarwa | Goyan bayan auduga ko goyon bayan Ayyuka |
Turi tsayi | 9mm-17mm |
Tari nauyi | 4.5 - 7.5 lbs |
Amfani | Gida/Hotel/Cinema/Massalaci/Casino/Dakin Taro/lobby |
Launi | Musamman |
Zane | Musamman |
Moq | guda 1 |
Asalin | Anyi a China |
Biya | T/T, L/C, D/P, D/A ko Katin Kiredit |
Na biyu, dabaƙar fata Farisayana da gefuna.Gefen gefuna wani yanki ne na kayan ado na musamman wanda zai iya ba da katakon taɓawa na musamman.Kasancewar gefuna a gefuna na iya haifar da yanayi mai kyau da jin daɗi kuma ya sa kafet ya zama mai daraja da ɗaukar ido.
Bugu da kari,bakaken kafet na Farisaƙara jin daɗin taɓawa.Ana amfani da kayan aiki masu mahimmanci irin su ulu, wanda ke tabbatar da jin dadi da jin dadi.Ko ana amfani da shi azaman mataki ko ƙarƙashin kayan ɗaki, baƙar fata ta Farisa na iya ƙirƙirar wuri mai daɗi kuma ya ba ku jin daɗi da jin daɗi.
Kulawa da tsaftace baƙar fata ta Farisa yana buƙatar ɓata lokaci-lokaci da wankewa a hankali.
Don taƙaitawa, dabakin kafet na Farisakafet ce mai zuwa kala daban-daban, tana da gefuna kuma tana da daɗin taɓawa.Kyakkyawar ƙirar Farisa da ƙaƙƙarfan kamanninta suna ƙara taɓawa na ƙayatarwa da haɓakawa ga kowane ɗaki.Ko a cikin falo, ɗakin kwana ko ɗakin cin abinci, baƙar fata ta Farisa na iya ƙara salo da fasaha a gidanku.Kulawa na yau da kullun da tsaftacewa suna tabbatar da cewa ana kiyaye inganci da bayyanar kafet ɗin ku na dogon lokaci.
tawagar zanen
Musammankafetana samunsu tare da Zane naku ko kuna iya zaɓar daga kewayon ƙirarmu.
kunshin
An lulluɓe samfurin a cikin yadudduka biyu tare da jakar filastik mai hana ruwa a ciki da kuma wata farar sakar jakar da ba ta karyewa a waje.Hakanan akwai zaɓuɓɓukan marufi na musamman don biyan takamaiman buƙatu.